คนไทยลงครบ! รอนนี่ก็มีชื่อ! โปรแกรมการแข่งขัน/ถ่ายทอดสด รายการ European Masters 2018 รอบคัดเลือก วันที่ 17/8/2561

คนไทยลงครบ! รอนนี่ก็มีชื่อ! โปรแกรมการแข่งขัน/ถ่ายทอดสด รายการ European Masters 2018 รอบคัดเลือก วันที่ 17/8/2561

 

2              16.00      Liam Highfield vs John J Astley

3              16.00      Tom Ford vs Tian Pengfei

4             16.00      Li Hang vs Akani Songsermsawad *LIVE AGTV Snooker        

5              16.00      Marco Fu vs Nigel Bond

8              16.00      Joe Swail vs Alfie Burden

9              16.00      Oliver Lines vs Matthew Selt

11           16.00      Dechawat Poomjaeng vs Andrew Higginson *LIVE AGTV           

37           16.00      Ryan Day vs Hamza Akbar

 

10           19.00      Joe Perry vs Sean O’Sullivan

13           19.00      Michael Georgiou vs Jimmy White

14           19.00      Simon Bedford vs Allan Taylor

15          19.00      Harvey Chandler vs Thepchaiya Un-Nooh *LIVE 147TV               

18          19.00      Thor Chuan Leong vs Noppon Saengkham *LIVE AGTV       

19           19.00      Anthony Hamilton vs Robin Hull

20           19.00      Zhang Jiankang vs Michael Holt

32         19.00      Ronnie O’Sullivan vs ชนะบาย Eden Sharav เฮียยังไม่ยอมลงแข่งนะครับ ยอมแพ้บายเฉยเลย แฟนคลีบเฮียรอต่อไป          

 

12           22.00      Neil Robertson vs Dominic Dale *LIVE 147TV   

17           22.00      John Higgins vs Chen Feilong *LIVE AGTV Snooker              

22           22.00      Niu Zhuang vs Luo Honghao

23           22.00      Yan Bingtao vs Chen Zifan

24           22.00      Alan McManus vs Soheil Vahedi

25           22.00      Duane Jones vs Mark Joyce

27           22.00      Billy Joe Castle vs Peter Lines

39           22.00      David Gilbert vs Robbie Williams

 

16           01.00      Kyren Wilson vs Basem Eltahhan *LIVE AGTV Snooker     

28           01.00      Stephen Maguire vs Paul S Davison

29           01.00      Lyu Haotian vs Zhang Anda

30           01.00      Michael White vs Alexander Ursenbacher

31           01.00      Hossein Vafaei vs Rod Lawler

33         01.00      Mark Selby vs Mei Xi Wen *LIVE AGTV           

34           01.00      Ashley Carty vs Sam Craigie

35           01.00      Robert Milkins vs Scott Donaldson

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*