มือดังๆเพียบ คนไทยลงครบ!!! โปรแกรมการแข่งขัน สนุกเกอร์ รายการ UK Championship 2018 ณ ประเทศอังกฤษ รอบ คัดเลือก คน วันที่ 27-28-29/11/2018

มือดังๆเพียบ คนไทยลงครบ!!! โปรแกรมการแข่งขัน สนุกเกอร์ รายการ UK Championship 2018 ณ ประเทศอังกฤษ รอบ คัดเลือก คน วันที่ 27-28-29/11/2018

 

27/11/2018

2              21.30     Yuan SiJun vs Ken Doherty

3              21.30     Zhou Yuelong vs Soheil Vahedi

6              21.30     Michael Georgiou vs Luo Honghao

7              21.30     Jack Lisowski vs Zhang Jiankang               

9              21.30     Lyu Haotian vs Tian Pengfei

11           21.30     Martin O’Donnell vs Xu Si

16           21.30     Ding Junhui vs Adam Stefanow

53           21.30     Neil Robertson vs Kishan H Hirani          

 

13           02.30     Ben Woollaston vs Alfie Burden

15           02.30     Matthew Selt vs Zhang Yong

17           02.30     Judd Trump vs David Lilley         

18           02.30     Dominic Dale vs Gerard Greene

24           02.30     Michael Holt vs Chen Zifan

30           02.30     Robert Milkins vs Sanderson Lam

35           02.30     Ricky Walden vs Jak Jones

44           02.30     Kyren Wilson vs Andy Lee          

 

28 /11/2018

5              16.30     Marco Fu vs Hammad Miah

10           16.30     Jimmy Robertson vs Jordan Brown

20           16.30     Li Hang vs Lee Walker

22           16.30     Andrew Higginson vs Nigel Bond

25           16.30     Mark Joyce vs Niu Zhuang

27           16.30     Liam Highfield vs Robin Hull

37           16.30     Stuart Bingham vs ต๋อง ศิษย์ฉ่อย               

62           16.30     Anthony Hamilton vs Rod Lawler

 

12           21.30     Shaun Murphy vs Chen Feilong

21           21.30     Ryan Day vs Joe O’Connor

23           21.30     Joe Perry vs John J Astley

29           21.30     Tom Ford vs Craig Steadman

31           21.30     Alan McManus vs Alexander Ursenbacher

34           21.30     ซันนี่ สายล่อฟ้า vs Eden Sharav   

36           21.30     Michael White vs Joe Swail

55           21.30     Graeme Dott vs Oliver Lines

 

32           02.30     John Higgins vs แจ็ค สระบุรี

39           02.30     David Gilbert vs Ashley Carty

41           02.30     Stuart Carrington vs Paul S Davison

43           02.30     Mike Dunn vs Allan Taylor

45           02.30     Gary Wilson vs Billy Joe Castle

49           02.30     Mark Allen vs Basem Eltahhan

51           02.30     Martin Gould vs Harvey Chandler

54           02.30     เอฟ นครนายก vs Jimmy White 

 

29 /112018

14           16.30     Xiao Guodong vs Sean O’Sullivan

28           16.30     Luca Brecel vs Fan Zhengyi         

42           16.30     Yan Bingtao vs Lukas Kleckers

47           16.30     Robbie Williams vs Ian Burns

50           16.30     Rory McLeod vs Peter Lines

52           16.30     Hossein Vafaei vs Ashley Hugill

56           16.30     Matthew Stevens vs Ross Muir

60           16.30     Stephen Maguire vs Simon Lichtenberg

 

1              21.30     Ronnie O’Sullivan vs Luke Simmonds    

4              21.30     Mark Davis vs Sam Craigie

8              21.30     Fergal O’Brien vs Mei Xi Wen

19           21.30     Mark King vs Elliot Slessor

40           21.30     Peter Ebdon vs Chris Totten

46           21.30     Liang Wenbo vs Sam Baird         

48           21.30     Barry Hawkins vs Jamie Clarke

57           21.30     Chris Wakelin vs Duane Jones

 

26           02.30     Anthony McGill vs Lu Ning

33           02.30     Mark Selby vs James Cahill        

38           02.30     Kurt Maflin vs Zhang Anda

58           02.30     Ali Carter vs Thor Chuan Leong

59           02.30     Scott Donaldson vs Li Yuan

61           02.30     หมู ปากน้ำ vs Hamza Akbar         

63           02.30     Daniel Wells vs Zhao Xintong

64           02.30     Mark Williams vs Adam Duffy  

 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*