คลิกดูที่รูปภาพ ความมันเริ่มแล้ว!!! โปรแกรมการแข่งขันสนุกเกอร์ รายการ Kaspersky Riga Masters 2019 รอบคัดเลือก วันที่ 10-13/06/2019

คลิกดูที่รูปภาพ ความมันเริ่มแล้ว!!! โปรแกรมการแข่งขันสนุกเกอร์ รายการ Kaspersky Riga Masters 2019 รอบคัดเลือก วันที่ 10-13/06/2019

 

ถ่ายทอดสดทางเพจ AGTV

หรือติดตามรับชมได้ทางกลุ่ม https://www.facebook.com/groups/705763726291695/

 

แข่งขันระบบบ 4 ใน 7 เฟรม

 

10/06/2019

 

4              16.00      Chen Zifan vs Michael Georgiou

5              16.00      Yan Bingtao vs Anthony McGill

6              16.00      Rod Lawler vs Qingtian Yang

7              16.00      Tian Pengfei vs Bai Langning

 

9              19.00      Mei Xi Wen vs Paul S Davison

10           19.00      Chang Bingyu vs Ian Burns

13           19.00      Ricky Walden vs Si Jiahui

53           19.00      Luca Brecel vs Andy Hicks

 

8              22.00      Alan McManus vs Billy Joe Castle

14           22.00      Yuan SiJun vs หมู ปากน้ำ

15           22.00      Mitchell Mann vs Mike Dunn

18           22.00      Long Zehuang vs Sam Craigie

 

21           01.00      Ali Carter vs Xu Si

22           01.00      Thor Chuan Leong vs Jak Jones

23           01.00      Ross Bulman vs Michael Holt

28           01.00      Ryan Day vs Louis Heathcote

————————————-

 

11/06/2019

 

11           16.00      Riley Parsons vs Lukas Kleckers

24           16.00      Hamza Akbar vs Alexander Ursenbacher

27           16.00      Zhou Yuelong vs Chen Feilong

31           16.00      Chae Ross vs Xiao Guodong

 

26           19.00      Peifan Lei vs Allan Taylor

30           19.00      Andy Lee vs Christopher Keogan

36           19.00      Robbie Williams vs Graeme Dott

43           19.00      Adam Stefanow vs Michael White

 

39           22.00      Brandon Sargeant vs Ashley Carty

40           22.00      Stuart Carrington vs Andrew Higginson

42           22.00      Sam Baird vs Mark Joyce

44           22.00      Stephen Maguire vs Liam Highfield

 

41           01.00      Scott Donaldson vs Fraser Patrick

45           01.00      Craig Steadman vs Dominic Dale

48           01.00      Jack Lisowski vs David Lilley

52           01.00      Eden Sharav vs เอฟ นครนายก      

—————————————–

 

12/06/2019

 

35           16.00      Lee Walker vs Peter Lines

46           16.00      Elliot Slessor vs Daniel Wells

50           16.00      John J Astley vs Gerard Greene

56           16.00      Simon Lichtenberg vs Kurt Maflin

 

51           19.00      Oliver Lines vs Shane Castle

54           19.00      Jamie Clarke vs Lyu Haotian

55           19.00      Joe O’Connor vs Peter Ebdon

62           19.00      Barry Pinches vs Luo Honghao

 

2              22.00      Ben Woollaston vs Mark Davis

59           22.00      Jackson Page vs Hammad Miah

60           22.00      Gary Wilson vs Chris Wakelin

61           22.00      Alfie Burden vs David Grace

 

19           01.00      Jimmy Robertson vs Matthew Selt

49           01.00      David Gilbert vs Ian Preece

58           01.00      Tom Ford vs Alex Borg

63           01.00      Jimmy White vs James Cahill

—————————————-

 

13/06/2019

 

17           16.00      Barry Hawkins vs Jamie O’Neill

29           16.00      Soheil Vahedi vs Andreas Ploner

34           16.00      Hossein Vafaei vs Zhang Jiankang

37           16.00      Joe Perry vs Fan Zhengyi

 

16           19.00      Stuart Bingham vs Li Hang

20           19.00      Lu Ning vs Martin O’Donnell

32           19.00      Kyren Wilson vs Fergal O’Brien

38           19.00      Andrew Pagett vs Anthony Hamilton

 

12           22.00      Shaun Murphy vs Zhang Anda

25           22.00      Mark King vs Martin Gould

57           22.00      Kacper Filipiak vs Zhao Xintong

 

รายการนี้ รอนนี่ โอซุลลิแวน ไม่ลงแข่ง

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*